Đầu phay chuyển góc 90° chuôi BT50-ER32, BT50-ER40
Tất cả Tên Sản phẩm Model Thương hiệu Mã đặt hàng
Tận tình ------> Trách nhiệm ------> Uy tín
Danh mục sản phẩm
Giá: Liên hệ
  • Lượt xem 1041
Liên hệ đặt hàng: Đầu phay chuyển góc 90° chuôi BT50-ER32, BT50-ER40
Email: kinhdoanh@thietbihitech.com.vn ; sales@thietbihitech.com.vn
Hotline/Zalo: 0965 865 256 ; 0965 798 767
Tính năng nổi bật
Bên cạnh cấu trúc chắc chắn, đầu kẹp dao phay chuyến góc còn sở hữu những tính năng nổi bật như:
Ứng dụng thực tế của đầu kẹp dao phay chuyến góc trong ngành cơ khí
Gia công các chi tiết phức tạp
Sản xuất hàng loạt
Gia công mẫu mã
Đánh giá hiệu suất của đầu kẹp dao phay trong gia công CNC
Độ chính xác và ổn định
Thời gian gia công
Chi phí đầu tư
Thông số của sản phẩm
Thông số
BT50-ER32/ER40 type AHA
Độ lệch tâm
0,002 mm
Vòng quay/phút
Tối đa 6000 vòng/phút
Mô-men xoắn
Tối đa 50 Nm
Khoan
Tối đa 18mm